BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Mimi
ni kijana wa miaka 26 ninaandika hivi kwa sababu nimeamua kuomba mawazo
kwa wa wanajamii, kwa ukweli na uwazi mimi ni mtu ambaye nimekuwa na
tabia ya kupiga punyeto kwa muda mrefu hili tatizo lilianza kipindi
fulani nipokuwa mkoa fulani hapa Tanzania, Nlikuwa na rafiki yangu mmoja
na mpaka sasa bado ni rafiki yangu ni mtu mzima na ameoa pia ana watoto
yeye ni mfanya biashara ya kununua na kuuuza madini. Alipokuwa akitoka
porini kama amechelewa anapita geto kwangu tunalaa sasa tukaanzisha
mchezo wa kushikana sehemu zetu za siri mpaka tunamaliza kitu
tunachotaka japo hatuingiliani. Tuliendelea na mchezo huo kwa muda mrefu
kwa sababu imekuwa mazoea.
Sasa
tatizo langu liko hivi mimi kwa sasa niko nje kidogo na nchi yangu na
yeye yuko na kazi zake za porini na akienda huchukua muda mrefu kurudi
na mimi kulingana na mazoea inaniathiri kwa sababu kila ninapokumbuka
ule mchezo namaliza nikiwa mwenyewe yaani yeye amekuwa kwenye kumbukumbu
ya akilii yangu kwa sababu kuna siku tulifanya ule mchezo mpaka nikaona
nimefika kileleni tofauti na wanawake niofanya nao mapenzi hakuna
aliyetomasa mpaka nifikie hivyo. Na hii imenipelekea kila mwanaume
ninayemwona kama ana umbo sawa na rafiki yangu natamani kufanya nae ule
mchezo kitu ambacho kinakuwa ni ngumu. Na kila siku najaribu kujizuia
kufanya huu mchezo ninashindwa sijui nitumie njia gani ili kuepukana na
hili tatizo hili kubwa linalonisumbua.
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out:
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII.. HAPA CHINI
Filed Under:
Udaku
Thursday, 23 October 2014