BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

Tunapoamua
kufanya jambo sio kwamba tunafuata mkumbo au kulazimishwa bali ni our
choice Kufanya ng0no kusiko a.k.a 0713 "MWIKO" katika jamii nyingi
Ulimwenguni sio kwa vile tu inamaanika kuwa ni uchafu na inamadhara
makubwa ya kimwili, kiakili na kiafya bali ni kinyume na mafundisho ya
imani zetu za Dini.Kinachofanyika chumbani ni uamuzi wenu ninyi wawili
mnaopendana ikiwa tu mtakubaliana na kufanya hivo na pia ni siri yako
wewe na mpenzi wako, kuna wapenzi wengi tunafanya mambo ya ajabu sana na
watu tunaowapenda na tunafurahia na tunazidi kupendana na kutakana
zaidi na zaidi kila siku….lakini mambo hayo ni "tab0o" ktk jamii kama
ilivyo kwa Tigo au Ukware/uziNz!Kuna baadhi ya watu (wake kwa waume)
hujaribu na kisha wanajikuta wanafurahia na hivyo wanaendelea na kuna
wengine hutaka kujua "unajisikiaje" lakini wanajikuta hawafurahii au
mmoja wao hafurahii na hivyo wanaacha na kutorudia tena tendo hilo la
mugongo-mugongo.Pamoja na kuwa watu kuheshimu miiko ya dinizao, kupinga
na kulisema vibaya tendo hili wachunguzi wa mambo ya Tigo wanadai
kuwamwanamke mmoja kati ya wanne anashiriki ngono ya nyuma (sasa hii
sijui ni kuridhisha wapenzi au ni wao wanafurahia)…….wazoefu watusaidie
hapa.
Ukweli kuhusu Tigo
.-
Sio tendo asilia ktk swala zima la ng0no na mapenzi hivyo kumbuka
unapoamua kugawa tako kuwa na uhakika ndio kitu unataka kukifanya na sio
kukifanya kwa vile "mchumba" kaomba/anataka…..wewe ndio mwenye maamuzi
makuu ya nini unataka kifanyike mwilini mwako.Kama unahisi unachokwenda
kukifanya sio "n*tural*" na hujisikii vema kushiriki ng0no Tigo basi
acha/kataa kufanya hivyo.-Mara mishipa ya Tigo ikitanuka kutokana na
kufanywa huko mara kwa mara huwa haijirudi kama ilivyo kwenye uke kwa
vile haikuumbwa kwa ajili ya shughuli hiyo.-Wengi tunaamini kuwa
kufanywa nyuma ni kwa mashoga tu lakini kuna wanawake wanafurahia kama
ilivyo ngono ya mdomo na baadhi hujigeuza kama njia mbadala ya
kuzuiamimba au kulinda bikira (zaidi ni ktk jamii ya waarabu).-
Ukizoea
sana kupigwa nyuma na mishipa ya huko kutanuka, basi inasemekana kuwa
utatatizwa wakati wa kujifungua/kuzaa, si hivyo tu bali unaweza ukawa na
tatizo la kuvuja mkojo kwani hutoweza kukaza tena misuli yako ukeni
ambayo hulegea baada ya kuzaa.Swala muhimu sio kutisha watu bali
kuwaelimisha na kuwaachia wao wachague mchele upi na pumba zipi.
Ukiangalia yale yote yanayokatazwa au kuitwa miiko ndiyo yanayofanywa
zaidi kuliko yale tunayoruhusiwa kuyazungumzia na kuyatenda.
MADHARA MAKUU NI:Mwanamke
anayefanyiwa mchezo huu hupatamatatizo makubwa wakati wa kujifungua
ikiwani pamoja na kutokwa na haja kubwa mfululizowakati akijaribu
kumsukuma mtoto.Tukio hili humsababishia aibu kubwa mwanamke, kiasi cha
kumshushia hadhi yake mbele ya jamii.Umri unaposonga, haja kubwa hutoka
bila kizuizi kutokana na misuli ya sphincter inayobana njia ya haja
kubwa kulegea.Inaweza kusababisha saratani ya eneo hilo 'cancer of
col0n'.
Ugonjwa
wa UTI, yaani uambukizi kwa njia ya mkojo, huwa sugu, maana akitokea
mwanaume alifanya kitendo hicho kisha akafanya ngono kama kawaida,
bakteria wanaoishi sehemu hiyo wanaingia na kuwa namadhara
makubwa.hasara yake kubwa mwanaume anayekufanyiamchezo huwa hawezi
kukuoa, pia ni rahisi kukutangaza kwa jamaa zake na kuonekana kituko
mbele za watu, kama umeolewa heshima yako hupungua ndani ya
ndoa.Paparaziwetu inakushauri na inapinga kwa nguvu zangu zote swala la
Ng0no kusiko (tigo)ila na heshimu chaguo/uamuzi wako…..wewe ndio mweye
mwili na unafanya vile utakavyo.
Ushauri wa bure-Jiheshimu
na thamini mwili wako…..usitoe tako lako kama dawa ya kumfanya mume
asitoke nje au akupende zaidi…..ni aibu mumeo akikuta nyuma jamaa
waliwahi pia.Pia anaweza kumuua mtoto kwa vile kila akimsukuma atoke,
pumzi hukata kutokana na misuli inayofahamika kwa jina la 'sphincter'
kulegea na kusababisha ambane mtoto
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out:
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII.. HAPA CHINI
Filed Under:
mapenzi
Tuesday, 14 October 2014