Mwanamke mmoja mkazi wa Kintinku, Wilayani Manyoni mkoani Singida amejikuta akimwaga machozi baada ya kujifungua mtoto mwenye kichwa cha ajabu ( tepe tepe).
Tukio hilo limetokea jana asubuhi katika hospitali ya Kintinku Health Center iliyopo Wilayani Manyoni…..
Akiongea na Mpekuzi kwa sharti la kutotajwa jina lake kwa madai kuwa yeye si msemaji wa hospitali hiyo, Mkunga mmoja wa hospitali hiyo amedai kuwa mama huyo alifikishwa hospitalini hapo akiwa katika hatua za mwisho kujifungua.
“Alifikishwa hapa akiwa katika hatua za mwisho . Hakuwa na kadi yoyote ya Clinic kwa kuwa hakuwahi kuhudhuria Clinic tangu abebe mimba hiyo.
“Pamoja na kutokuwa na kadi ya Clinic, tulianza kumsaidia kujifungua, lakini mtoto aliyezaliwa alikuwa ni wa tofauti kidogo na alikuwa amefariki dunia.Kichwa chake kilikuwa tepetepe na kimebonyea bonyea.
“Ilikuwa ni ngumu kwetu kutambua tatizo alilokuwa nalo mama huyo kwa kuwa hakuwa na kadi yoyote ya Clinic ambayo ingeweza kutusaidia kujua maendeleo ya mtoto huyo alipokuwa tumboni “, alisema Mkunga huyo.
Mpekuzi ilifanya mahojiano na mama huyo ambaye naye alionyesha kushangazwa na tukio hilo na kusema hajui tatizo lililomfanya ajifungue mtoto huyo kwa kuwa hakuwahi kusikia maumivu ya aina yoyote wakati wa ujauzito huo hadi alipofikia hatua ya kujifungua….
Katika mahojiano hayo, mama huyo alisema kuwa huo ni uzao wake wa 6 na hajawahi hudhuria Clinic
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out: BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

