Nabii anayetikisa kwa maono ya vitu mbalimbali Hosea Chamungu ‘Mzee wa maono’ ameibuka na jambo zito baada ya kufunga kwa siku tatu mfululizo huku akifanya maombi nyikani……
Akiongea na mwanahabari wetu mapema wiki hii, nabii Chamungu alisema kuwa amekuwa na desturi ya kufunga siku tatu kila wiki ili kupata maono ya mambo mbalimbali yanayojiri hapa duniani…..
Chamungu ambaye kabla ya unabii amewahi kuwa mwanachama wa Freemasons amesema alichofunuliwa hivi majuzi ni kwamba bado vifo vitaendelea kuwaandama wasanii mbalimbali na kabla ya kumalizika kwa mwaka huu wa 2014 kuna msanii mkubwa wa mziki wa Bongo Fleva atafia jukwaani…..
“Atafariki kwa ajili ya pesa na itakuwa jukwaani, yawezekana akawa anagombea pesa au anatunzwa pesa jukwaani ndipo umauti utakapomkuta,” alisema Chamungu huku akisisitiza kuwa hayo ni maono na si hadithi.
Chamungu alifafanua kuwa vifo vinavyohusisha pesa hutokana na shetani ambao ni jamii ya Lucifer na Illuminati ambapo pia hujulikana kama Freemasons….
“Kifo chake kitavuta hisia za watu wengi wakiwemo wakawaida na maarufu kama ilivyotokea kwa marehemu Kanumba lakini hatazikwa na watu wengi kama alivyozikwa Kanumba,” alisema
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out: BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

