Habari Kali
Loading...

BAADA YA MIAKA MINNE, HAPA NDIPO DIAMOND NA WEMA WALIPOAMUA KUFIKIA.

BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >


wemasepetu-na-diamond-Umbea-Mtupu-559x400

Ni miaka minne imepita hadi sasa toka mahusiano yao yalipoanza, unaweza kusema kati ya vitu ambavyo wamepitia wawili hawa(Wema na Diamond ), ni misukosuko ya hapa na pale, moja ya vitu ambavyo vimeweza kuweka mahusiano yao yasimame imara hadi hivi sasa. Safari ya miaka minne mbali na kuwa na vikwazo vingi, ikiwemo kuachana na kurudiana mara kwamara, kuumizana wenyewe kwa wenyewe katika safari yao, Wema Sepetu alitokea kufunguka kuwa hivi sasa inatosha, na haina budi kutulia.


Wapenzi hao maarufu sana, ikiwa ni moja ya celebrity couple yenye nguvu zaidi, ikiwa kila mmoja wao ana fanbase kubwa sana(mashabiki), walitokea kufunguka mapema mwaka huu kfikia kwenye uamuzi wa kukaa chini na kupanga mipango makini sana ya kuwa mume na mke, hii ni moja ya hatua ambayo si watu wengi, au wasani wengi wameweza kufikia hadi hii leo, mbali na watu wengine kutabiri kuwa, mapenzi yao hayatadumu, ila vitendo vyao na malengo yao katika kujipanga hivi sasa inaonyesha kuwa watabiri hao wataendelea kusubiri sana.

Wema alitokea kusema kuwa bila nguvu ya mashabiki wake ambao anawapenda sana, hii leo yeye na Diamond Platnumz wasingekuwa hapa sehemu hii walipo katika maisha ya mahusiano yake, Wema sepetu alizidi kufunguka na kusema kuwa inakuwa inatia moyo kwa shabiki mtu ambaye hata hujawahi kukutana nae anaweza kuonyesha mapenzi makubwa kwake, na kuweza kuwa katika sehemu kubwa ya maisha yake, hii ni kutokana na mara nyingi ugomvi wowote utokeapo kwenye mitandao, mashabiki wake ndio wanamalizaga na kutuliza ugomvi huo, hadi kufikia kipindi wema kusemekana kuwa huwa anawatuma mashabiki wake, jambo ambalo si kweli bali ni mapenzi yao kwake kwani wako teyari kupigana kwa ajili yake.

BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out: BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII.. HAPA CHINI
Newer Posts Older Posts
© Copyright DONDOO ZA HABARI | Designed By Code Nirvana
Back To Top