BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
UTANGULIZI:
Karibu
katika ladha na utamu wa mapenzi naamini katika ukurasa huu utaweza
kufaham dalili kuu 2 zinazoashiria mwanamke kukaribia kufika kileleni
pindi awapo katika tendo na mwenzi wake.
Siku
zote katika mapenzi hakuna kitu kizuri kama kuridhishana hususan katika
tendo la ndoa, ukweli uliopo ni rahisi sana kwa mwanaume kuwahi kufika
kileleni kuliko mwanamke hii inatokana na sababu nyingi kwa upande wa
mwanaume suala la kuwahi kumaliza mapema linaweza kusababishwa na tatizo
la nguvu za kiume na kukurupuka katika tendo kwa maana ya kuwahi
kumuingilia mwanamke bila kufanya
Romans/maandalizi ya kwanza kabla ya tendo na kwa upande wa wanawake
suala la kuchelewa kufika kileleni ni asili yao kutokana na jinsi
walivyoumbwa ila napenda ifahamike kuwa pamoja na wanawake kuumbwa hivi
ila unauwezo wa kumfanya afike kileleni mapema kwa kuzingatia maandalizi
ya awali kabla ya tendo inabidi utumie muda mwingi katika kumuandaa
mpenzi wako kwa kumtomasa sehemu husika ili iwe njia rahisi ya wewe
kumridhisha na kumfanya afike katika kilele cha raha.
ZIFUATAZO NI DALILI KUU ZA MWANAMKE ANAPOKARIBIA KUFIKA KILELENI: 1.
Dalili ya kwanza inayomuashiria mwanamke anapotaka kufika kileleni ni
ya kupiga mayowe/kelele, hii ni dalili kubwa kwa wanawake wengi
napozungumzia dalili hii sina maana kwamba
ya kupiga kelele za fujo ila kelele zinazopigwa ni zile za raha
zilizoambatana na Miguno ya kimahaba kama alikuwa anatoa sauti ya chini
ghafla utaanza kuona anapandisha na kuikuza sauti. Pia kuna wanawake
wengine hujikuta wakiropokwa maneno pindi raha zinapozidi..
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out:
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII.. HAPA CHINI
Filed Under:
mapenzi
Wednesday, 5 November 2014