BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

Wahenga
washasema kila kizuri kina kasoro zake! Hili linajithibithisha baada ya
mitindo hii ya map#nzi inavyoambatana na athari na madhara kedekede yakiwemo
maradhi ya kuambukiza na magonjwa ya zinaa kwa wale wenye kuwa nayo!
Duuh! Haya basi hii ni orodha ya magonjwa ya zinaa ambayo huambukizwa
kupitia kulambana na kunyonyana Sirini:-
1. Gonorrhea
Hili
huanzia katika koo la muambukizwaji, na mwanzoni huhisi kama ni ukavu
wa kifuu au maradhi ya kawaida ya kifua, ila baadae hushuka na kuelekea
katika viungo vya uzazi
2. Syphilis
Huu huambukizwa kirahisi zaidi kupitia mdoma na hasa pale inapotekea mdomo ukutana na kiungo chenye athari hizo.
3. Chlamydia
Huu pia huambukizwa kupitia mdomo, ingawa waathirika wanaweza wasijijue maana huwa hauna dalali kwa muda mrefu
4.hepatitis A
Huyu
ni Virus anayepatikana katika kinyesi cha binadamu, huyu huwaingia wale
wanaopenda kunyonyana na kulambana sehemu za haja kubwa
5.Hepatitis B
Huu huambukizwa kama HIV vile maana virusi vyake hukaa katika majimaji yanayotoka katika sehemu za siri na damu.
6. Hepatitis C
Huu hupatikana pindi damu inapotoka maana vijidudu vyake vinakaa katika damu!
Pia
kuna hatari za kupata HIV/AIDS kupitia staili hizi japo kwa uchache
sana. Kwa sas nchi za watu wamebuni aina fulani ya C0nd0m ambazo
huvaliwa katika mdomo hivyo kupunguza hatari ya kupata madhara tajwa
hapo juu! Ila kwa nchi zetu bado sijasikia! Sasa utamu ndo huo na
madhara ndo hayo, akili kumkichwa!
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out:
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII.. HAPA CHINI
Filed Under:
mapenzi
Tuesday, 4 November 2014