Kuna
mengi ya mambo ya kufanya baada ya ngono badala tu ya kwenda kulala.
Guys, kama wewe ni grasping katika Mirija juu ya mambo ya kufanya baada
ya ngono, mimi nimepata mwongozo wako wa kulia hapa! Sisi ni kwenda
kuchunguza kila aina ya mambo mbalimbali kufanya ili baada ya kufanya
ngono wewe kuungana na mpenzi wako kwamba mengi zaidi!
1. Cuddle
Hii
ni kweli haki ya kiwango? cuddling na spooning baada ya ngono ni moja
ya njia kubwa kwa basi mwanamke wako au hata mtu wako kwa kujua kwamba
wewe upendo wao na kwamba wawili ni bora kushikamana sasa. Ni bora zaidi
kuliko tu tu kugeuka juu na kuanguka usingizi haki?
2. Majadiliano
Moja
ya mambo makubwa ya kufanya baada ya ngono ni majadiliano. Huwezi kuwa
na majadiliano kuhusu ngono, heck, huna hata kuwa na kuzungumza kuhusu
chochote kweli, tu akizungumza na kila mmoja anaweza kufufua moto na
hata kuboresha mawasiliano yako. Mbona si majadiliano kuhusu baadhi ya
fantasies kwamba unaweza kuwa au hata kuzungumza kuhusu maisha yako ya
baadaye. Ni wakati kubwa ya kuleta muhimu - lakini bado mwanga moyo
mada!
3. Reconnect
Inaunganisha
upya yanaweza kutokea katika idadi yoyote ya njia. Inaweza kutokea kwa
njia ya kuzungumza, kwa njia ya kugusa na hata tu kwa njia ya cuddling,
lakini Inaunganisha upya kwamba mimi ni kuzungumza juu ni tu kuwekewa
huko, staring katika mmoja kwa mwingine, labda wakinong'ona siri kidogo
au kushirikiana ushahidi. Hii ni mara ya kwamba urafiki ni saa ni ya
juu!
4. Kugusa moja Mwingine
Wakati
wewe ni kujamiiana, wewe ni wazi kugusa, lakini moja ya mambo ya
kufanya baada ya ngono inaweza kuwa ndogo tu, hila teasing kidogo
kumgusa. kugusa mwanga kwa mkono mtu wako, kugusa kwa mkono wake, kugusa
kupitia kwa nywele zake. Ni itabidi wote kuamsha hisia tena na ambaye
anajua ambapo ambayo inaweza kusababisha wewe!
5. Jadili Mipango ya baadaye
Kuzungumza
ni sehemu kubwa ya Inaunganisha upya na baada ya ngono, wewe unataka
kuhakikisha kuwa wewe ni kuunganisha na mpenzi wako. Kujadili mambo kama
maisha yako ya baadaye ni muhimu super! Labda unaweza kuzungumzia
matumaini yako na ndoto na nini unafikiri unaweza kutaka kufanya katika
siku zijazo.
6. Ota afterglow
Baada
ya kuwa na ngono, kuna hisia tu na afterglow kwamba unaweza Bask in Ni
moja ya hisia ya ajabu zaidi katika ulimwengu mzima wa kulia? Mbona si
tu Bask katika hisia kwamba? Majadiliano kuhusu hilo kidogo, kuangalia
kina ndani ya macho kila wengine - imani yangu, ni njia kuu ya
kuunganisha na suala la kushangaza kwa kufanya ngono baada ya!
7. Kucheka
Jinsia
haina kuwa wote kubwa, kwa kweli, unaweza kweli kuwa na kidogo ya
furaha na hayo. Baada au hata wakati wa ngono, kwa nini kuwa na umri
nzuri kucheka? Unaweza kuwaambia siri na utani na hata kuzungumza kuhusu
baadhi ya mambo ambayo alifanya. Kucheka yote mbali! Ni itabidi kufanya
wewe karibu na kujisikia vizuri juu ya kutokuwa na hivyo mbaya!
8. Kula katika Bed
Jinsia
ni kazi nje haki? Wewe kuchoma heck ya mengi ya kalori na njia moja
kurutubisha nishati ya mwili wako ni kula! Hivyo kwa nini kurekebisha
mwenyewe mlo na kula na mpenzi wako baada ya ngono!
Ladies,
ngono ni walidhani kuwa na furaha na inapaswa kuwa njia kwa ajili ya
mpenzi wako na wewe kwa kweli kuungana na kuwa karibu na mtu mwingine.
Hizi ni 8 yangu juu ya mambo, baada ya kufanya ngono wewe je? Je una
orodha ya mambo ya kufanya baada ya ngono?