BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

Mwili
wa mama, na wa mmoja wa watoto unaonekana kwa mbali nyuma yakeMume, mke
na watoto wao watatu wamefariki dunia baada ya kupumua hewa iliyojaa
gesi ya “carbon monoxide” iliyokuwa ikitolewa na generator waliloliwasha
ndani ya nyumba yao .

Katika
dhahama hiyo iliyotokea Lagos, Nigeria, miili ya wahanga wote watano
iligunduliwa na majirani zao. Majirani wameripoti kuwa baba wa familia
hiyo alinunua generator siku mbili kabla ya kukutwa na umauti, na
kuliweka chumbani kwake akihofia kuwa litaibwa akiliweka nje.
Siku
iliyofuatia, majirani waligundua kuwa wanafamilia hao wote walikuwa
kimya, na ndani ya nyumba yao siku nzima, hivyo mmoja wao akaamua
kuangalia kujua kinachoendelea. Jirani huyo aliona miili ya marehemu, na
kuwataarifu wenzake. Walipoingia ndani ya nyumba, walistushwa na janga
walilokutana nalo.
Katika
moshi unaotolewa na majenereta, kama wa mkaa, magari, pikipiki, na
mashine nyingi, kuna gesi ya “carbon monoxide (CO)” ambayo, ni sumu
inayokusababisha kuchoka, kupoteza fahamu, na hatimaye kufariki taratibu
bila onyo, maumivu, wala kujijua. Utadhani unapata usingizi na
kujilaza, kumbe ndio mauti yanakukuta. Uthithubutu kupika kwa kutumia
mkaa ndani ya nyumba bila kufungua madirisha, au kuwasha jenereta ndani
ya nyumba, au kuwasha gari katika “garage” wakati madilisha na milango
imefungwa; maana hiyo ni sawa na kucheza na kifo. Gesi ya carbon
monoxide ni tofauti na carbon dioxide (CO2) inayopumuliwa na wanyama,
ambayo si sumu na inatumiwa na mimea katika photosynthesis.

Miili ya watoto watatu wa familia hiyo
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out:
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII.. HAPA CHINI
Filed Under:
Matukio
Monday, 6 October 2014