Nikajua labda kicheche, nikamuuliza kwa nini, hapo ndipo akaniacha hoi kabisa. Eti, yeye anajua sana kupenda, lakini ana wivu wa kupitiliza. Yaani akiwa na mwanaume hataki achepuke, kwa hiyo anaikagua simu yake mara kwa mara na anapohisi kutendwa tu, anampiga chini. Kwa mujibu wa maelezo yake, amewaacha wengi sana!
Kisa chake kimenifanya nimkumbuke kuku, huyuhuyu wa kitoweo. Ninataka kuchukulia mfano wake ili kukuwezesha wewe msomaji wangu kuungana na mimi katika kumshauri huyu mdada, aliyetamba kuwa kutokana na urembo wake, hakaukiwi wanaume!
Sijui kwa wengine, ila kwangu mimi kuku ni moja kati ya vitoweo vitamu ninavyovipenda, baada ya hapo kuna hii nyama ya Swala, dah, aisee, ni tamu sana. Lakini unazijua tabia za kuku?
Chakula anachokula kuku, kama wewe ni mtu wa kumaindi, walahi huwezi kumla. Kuku anakula kinyesi cha binadamu, tena anakishambulia kwa furaha kwelikweli. Yaani, kuku akikuta mzoga wowote, anakula, tena vizuri tu na akitoka hapo anatafuta maji ya kunywa.
Kuku akimkuta chura, anamla kama hana akili nzuri. Tena anafanya hivi siyo kwa kujificha, hadharani kabisa. Unaweza kumkuta kwenye kakichana anafurahia msosi, ukienda unamkuta anakula vitu yaani hadi daah!
Ndivyo unavyoweza kumfananisha na mpenzi wako, awe wa kike au wa kiume. Usimfuatilie, utakosa uhondo. Nilimwambia yule dada na najaribu kurudia tena hapa, ni nadra sana, yaani sana, kumkuta mtu kamili katika mapenzi.
Sihamasishi watu wachepuke, lakini ni lazima niwe mkweli, kuna watu wachache sana miongoni mwetu ambao ni waaminifu kwa asilimia zote katika uhusiano wa kimapenzi. Wengi, hata wale walio katika ndoa, wana mtu wa nje wanashughulika naye!
Kinachompasa mtu kufanya ni kujenga imani kwa mwenzake kwamba hachepuki. Acha kukagua simu yake. Wapo baadhi ya wenza, mwenzake akifika tu, kitu cha kwanza ni kuanza kucheza na simu yake, sms gani zipo, simu gani zimeingia, zipo zimetoka kwenda wapi.
Ni kwamba, hapo anatafuta kuipata sms atakayoitilia shaka. Mwenzake akitoka kwenda kazini au kwenye mitikasi mingine ya maisha, mwenza wake yuko nyuma anajifichaficha, anataka aone amesimama na nani, anakwenda wapi!
Niwaambie ukweli kuwa kumfuatilia mwenza wako ni kujipa presha, stress na machungu yasiyo na sababu. Atasimama na mtu wa kazini kwao, utaamini ni mpenzi wake, atazungumza na mtu simuni, utaamini ni wake.
Lakini siyo tu kujipa stress, wakati mwingine ni kujiumiza hasa utakapogundua kuwa ni kweli mwenzako anakusaliti. Asikudanganye mtu kuwa dawa ya msaliti ni kuachwa, utaacha wangapi? Jiweke mbali na vitu vinavyoweza kukuongoza kujua yanayofanywa na mwenzako na kila mara, jitahidi kujiepusha na kitu chochote kinachoweza kumpa mashaka mwenzako kuhusu maisha yako ya kimapenzi.
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out: BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

