BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Jamani
Mwenzenu ni mwathilika na 0713 na sasa natamani kuiacha lakini
nashindwa.. nakumbuka mara ya kwanza nilikutana na sister muasi
aliyefukuzwa utawa huko Ukerewe sijui ni kwanini.. nilikutana na dada
huyu bandari ya mwanza akishuka katika meli ya mv Clerias kutoka
uk..kama ilivyo ada katika maongezi yetu hapa na pale akanipa fully
story ya yeye kupigwa chini huko jimboni na kwa sababu hiyo hata kwao
nao hawamtaki kumuona na alikuwa anakuja mwanza kwa rafiki yake kuja
kuyaanza maisha mapya..akaniomba kama niko single nimuokoe kwani hana
uhakika na rafiki yake nikaona pooua!!!!!!!!!! tukaanza maisha nikiwa
katika mambo cku 1 akaniambia leo nataka nikupe zawadi ckujua ni zawadi
gani!! nikiwa nzsubiri nijue zawadi gani nikashangaa PANGA langu
linashikwa na kuelekezwa 0713ni kwa kweli nilisikia raha na joto la hali
ya juu na mbanano ambao cjawahi kuupata,toka siku hiyo mambo yakawa
0713 kwa kwenda mbele sasa huyu dada amesafiri na mimi nataka nitumie
muda huu niache huu mchezo wa 0713 lakini kila nikijitahidi nashindwa
jamani na mbaya zaidi kila nkichukua demu mambo ni yale yale yaani
anakuwa mshabiki wa 0713 na inaniwiya vigumu sana ni mademu zaidi ya
sita sasa wote wafuasi wa 0713 nikipiga chakwanza nikiomba tena naambiwa
nihamie 0713 na kosa nikihamia 0713 huyo demu ananiganda sasa ba ndug
nifanyeje???????????? NAOMBA KUWASILISHA:::

BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out:
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII.. HAPA CHINI
Filed Under:
mapenzi
Sunday, 26 October 2014