BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

Mwenzenu
ni mwathilika na 0713 na sasa natamani kuiacha lakini nashindwa..
nakumbuka mara ya kwanza nilikutana na sister muasi aliyefukuzwa utawa
huko Ukerewe sijui ni kwanini.. nilikutana na dada huyu bandari ya
mwanza akishuka katika meli ya mv Clerias kutoka uk..kama ilivyo ada
katika maongezi yetu hapa na pale akanipa fully story ya yeye kupigwa
chini huko jimboni na kwa sababu hiyo hata kwao nao hawamtaki kumuona na
alikuwa anakuja mwanza kwa rafiki yake kuja kuyaanza maisha
mapya..akaniomba kama niko single nimuokoe kwani hana uhakika na rafiki
yake nikaona pooua!!!!!!!!!! tukaanza maisha nikiwa katika mambo cku 1
akaniambia leo nataka nikupe zawadi ckujua ni zawadi gani!! nikiwa
nzsubiri nijue zawadi gani nikashangaa PANGA langu linashikwa na
kuelekezwa 0713ni kwa kweli nilisikia raha na joto la hali ya juu na
mbanano ambao cjawahi kuupata,toka siku hiyo mambo yakawa 0713 kwa
kwenda mbele sasa huyu dada amesafiri na mimi nataka nitumie muda huu
niache huu mchezo wa 0713 lakini kila nikijitahidi nashindwa jamani na
mbaya zaidi kila nkichukua demu mambo ni yale yale yaani anakuwa
mshabiki wa 0713 na inaniwiya vigumu sana ni mademu zaidi ya sita sasa
wote wafuasi wa 0713 nikipiga chakwanza nikiomba tena naambiwa nihamie
0713 na kosa nikihamia 0713 huyo demu ananiganda sasa ba ndug
nifanyeje???????????? NAOMBA KUWASILISHA:::
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out:
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII.. HAPA CHINI
Filed Under:
mapenzi
Friday, 17 October 2014