Habari Kali
Loading...

Wassira Awapongeza UKAWA Waliorudi Bungeni

BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

WAZIRI wa Nchi, Ofisi ya Rais (Mahusiano na Uratibu), Bw. Stephen Wassira, amewapongeza wajumbe wa Bunge Maalumu la Katiba kutoka Kundi la Umoja wa Katiba ya Wananchi (UKAWA), kwa kuamua kurudi bungeni ili kuendelea na mijadala ya Rasimu.
 
Alisema wajumbe hao hawapaswi kubezwa bali wanastahili pongezi kwa kutambua umuhimu wa kutengeneza Katiba kwa maslahi ya nchi na Watanzania kwa ujumla.
 
Bw. Wassira aliyasema hayo juzi wakati akijibu maswali ya waandishi wa habari wakati akitembelea Mabanda ya Maonesho ya Wakulima na Wafugaji maarufu kama Nanenane, katika Viwanja vya Nzuguni, mkoani Dodoma.
 
"Kilichofanywa na baadhi ya wajumbe wanounda UKAWA si dhambi bali ni wazalendo halisi... sioni sababu ya wajumbe hawa kuonekana wasaliti kwani Katiba tunayoitengeneza si ya chama cha siasa bali ya Watanzania wote," alisema.
 
Akizungumzia kamati yake namba sita katika Bunge hilo, alisema kesho wataendelea kujadili sura ya nne ambapo hadi sasa, wamejadili sura tatu ikiwemo inayohusu sera za Taifa ambazo ndio msingi wa kutengeneza sera na sheria kwa ajili ya kusimamia masuala mbalimbali yanayohusu maendeleo ya wananchi.
 
"Sura ya tatu, inazungumzia maadili na miiko ya viongozi, kama unavyojua, kumekuwepo na manung'uniko juu ya ubadhirifu, rushwa na kumomonyoka kwa maadili nchini...baadhi ya watu wanafikiri wakipewa kazi na Serikali, wanajipanga jinsi ya kuiba badala ya kujituma kazini ili aweze kuzalisha," alisema.
 
Aliongeza kuwa, wajumbe wa kamati yake wameweka vifungu katika rasimu ambavyo vitakuwa vinaielekeza Serikali jinsi ya kuchukua hatua na namna ya kuweka vyombo ambavyo vitasimamia maadili pamoja na miiko ya uongozi

BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out: BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII.. HAPA CHINI
Newer Posts Older Posts
© Copyright DONDOO ZA HABARI | Designed By Code Nirvana
Back To Top