Kamanda
wa Polisi Mkoa wa Njombe, Fulgence Ngonyani na dereva wake, Nuaka Seme
wamelazwa katika Hospitali ya Mkoa wa Njombe ya Kibena baada ya kupata
ajali ya gari iliyomuua mlinzi wa kamanda huyo, usiku wa kuamkia jana,
eneo la kiwanda cha miwati (TANWAT).
Ngonyani
akizungumza hospitalini hapo, alisema ilitokea kati ya saa tatu na saa
nne usiku katika barabara ya Makambako -Njombe. Alimtaja mlinzi wake
aliyekufa ajalini kuwa ni Konstebo George Stephano Matiko (24).
Kamanda wa polisi mkoa wa Njombe ASP Fulgence Ngonyani.
Naye dereva Nuaka, alisema akiwa anaendesha gari la Polisi lenye namba za usajili PT 2058 alivaana na lori ambalo dereva wake aliendesha akiwa katikati ya barabara na baada ya kumwashia taa zote, alijaribu kuhamia upande wake lakini hakufanikiwa kunusuru ajali baada ya kukwanguana.
Naye dereva Nuaka, alisema akiwa anaendesha gari la Polisi lenye namba za usajili PT 2058 alivaana na lori ambalo dereva wake aliendesha akiwa katikati ya barabara na baada ya kumwashia taa zote, alijaribu kuhamia upande wake lakini hakufanikiwa kunusuru ajali baada ya kukwanguana.
“Mara
baada ya kukwanguliwa tulilikwepa lori tukaigonga nguzo ya umeme na
hapo hapo mwenzetu akafa na tunashukuru sana wafanyakazi wa kampuni ya
Tanwat ambao waliwahi kuja kutusaidia... na lile lori hatukuweza
kuchukua namba zake na liliendelea na safari.”
H580 Pc George Enzi za uhai wake.
H580 Pc George Enzi za uhai wake.
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out: BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >





