Msanii
Johari Blandina ‘Chagula’ ambaye ni star mkongwe Swahiliwood amesema
kuwa anamshukuru Mungu kwa kuutunza muonekanio wake na kuwa kama kijana
licha ya umri wake kuwa mkubwa tofauti na baadhi ya waigizaji wenzake wa
kike ambao hujiachia na kuonekana wazee licha ya umri wao kuwa mdogo.
Akizungumza na Filamucentral Johari alisema:
“Wasanii
wa kike wengi ni watoto wadogo lakini kwa sababu ya kujiachia
wanaonekana kama watu wazima lakini ukweli ni watoto wadogo sana,
namshukru Mungu nimeanza sanaa kitambo lakini mwili wangu upo fiti,”
Johari
alimtolea mfano Irene Uwoya ambaye ni shoga’ke wa karibu kuwa
anaonekana mkubwa kwasasa sababu ya kujiachia licha ya kwamba amempita
miaka kadhaa.
Vile
vile Johari amesema kuwa kawasasa amerudi kwa moto wa kasi kama
muigizaji kama awali baada ya kuwa upande wa producer kuwapa nafasi
chipukizi ambao wengi amesema wameshindwa, hivyo amerudi mwenyewe kwenye
game.
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out: BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

