Habari Kali
Loading...

AFYA: MAUMIVU CHINI YA KITOVU KWA WANAWAKE NA WANAUME

BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >



WIKI iliyopita niliishia kwenye maelezo kuwa secondary dysmenorhea huwakumba akina mama ambao tayari wameshajifungua mtoto mmoja au zaidi lakini wanapatwa na maumivu makali wakati wa hedhi jambo ambalo hawakuwa nalo siku za nyuma.
Wiki hii namalizia kwa kusema kuwa hali hii huchangiwa na mambo mengi ikiwemo tatizo la kuwa na uvimbe kwenye mji wa mimba unaoitwa mayoma au fibroid, kuvimba kwa mji wa mimba pamoja na mirija ya uzazi, tatizo ambalo huitwa P.I.D yaani pelvic inflamatory desease.
Mwanamke ambaye amekwisha kujifungua na ana tatizo la maumivu chini ya kitovu na wakati huohuo anatokwa na uchafu kama maziwa ya mtindi ukeni na kupata hedhi nzito ambayo ina mabonge mabonge ni vizuri akafanya uamuzi wa kumuona daktari mapema.
Maumivu chini ya kitovu kwa wanaume huashiria nini?
Maumivu chini ya kitovu kwa wanaume huashiria pia tatizo la tezi dume, hasa kama mwanaume anakwenda haja ndogo mara kwa mara nyakati za usiku na umri ukiwa umesonga kuelekea miaka 50 au zaidi.
Dalili nyingine ambatano ni kutoa haja ndogo ambayo ina kasi ndogo sana tofauti na kawaida ikiambatana na maumivu ya kiuno na mgongo.
Kwa wanaume, maumivu haya ya chini ya kitovu huashiria pia tatizo ambalo kitaalam hujulikana kwa jina la hernia ambapo waswahili tunaita ngiri.
Mwanaume anaposikia maumivu haya ya chini ya kitovu yakiambatana na maumivu ya korodani, korodani moja kupungua na nyingine kukua zaidi au zote mbili kukua au kupotea ni dalili ya ugonjwa huu ambao huharibu ubora wa uzalishwaji wa mbegu za kiume, ambazo zinaweza kuzalishwa chache au ambazo hazina kasi ya kutosha kusafiri kwenye via vya uzazi vya mwanamke na hivyo mwanaume kupoteza uwezo wake wa kutungisha mimba.
Hitimisho
Vipimo na tiba vinahitajika mapema bila kuchelewa ili kuepuka madhara makubwa katika mfumo wa uzazi, mkojo na hata wa chakula.

BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out: BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII.. HAPA CHINI
Newer Posts Older Posts
© Copyright DONDOO ZA HABARI | Designed By Code Nirvana
Back To Top