Habari Kali
Loading...

JAHAZI MODERN TAARAB YAZINDUA ALBAMU MPYA 'CHOZI LA MAMA' USIKU HUUwas

BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Meneja wa Jahazi Modern Taarab, Mohammed Rashid Mauji 'Father Mauji' pamoja na shabiki wa Jahazi wakizindua albamu mpya iitwayo Chozi la Mama.
Mzee Yusuf akisema na mashabiki wake wakati wa uzinduzi huo.
Mwimbaji nyota wa muziki wa taarab nchini, Mzee Yusuf (kulia) akiongea jambo kabla ya uzinduzi wa Chozi la Mama. Katikati ni Aisha Abushily 'Mama wa madikodiko' kutoka Pilipili FM ya Kenya.
Mzee Yusuf akiimba wimbo wa Chozi la Mama uliobeba jina la albamu iliyozinduliwa usiku huu Dar Live.
Mashabiki wa Jahazi wakifuatilia uzinduzi huo muda huu.
Albamu mpya ya Chozi la Mama iliyozinduliwa usiku huu.
Madansa wa Mzee Yusuf wakifanya yao stejini.
Mzee Yusuf akicharaza kinanda kwa mbwembwe.
...Mashabiki wakimtunza Mzee Yusuf.
Khadija Yusuf akitoa burudani ndani ya Dar Live wakati wa uzinduzi wa Chozi la Mama.
MC wa leo katika uzinduzi wa albamu mpya ya Jahazi, Aisha Abushily 'Mama  wa madikodiko' (kushoto)  akiwa katika pozi na Leila Salim 'Aunt Liloo' wote  kutoka Mombasa, Kenya.
Wadau wa Jahazi, Injinia Arnold Gabone (kushoto) na mwenzake wakiwa katika pozi wakati wa uzinduzi wa Chozi la Mama.
Mzee Yusuf akihojiwa na Global TV Online baada ya uzunduzi.
Burudani zikiwa zimepamba moto Dar Live.
Jahazi Modern Taarab chini ya kiongozi wake Mzee Yusuf 'Mfalme' imezindua albamu mpya iitwayo Chozi la Mama yenye jumla ya nyimbo sita usiku huu ndani ya Ukumbi wa Dar Live uliopo Mbagala Zakheem jijini Dar. Albamu hiyo ni ya 10 tangu kuanzishwa kwa kundi hilo.
(PICHA: GABRIEL NG'OSHA NA DENNIS MTIMA / GPL)

BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out: BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII.. HAPA CHINI
Newer Posts Older Posts
© Copyright DONDOO ZA HABARI | Designed By Code Nirvana
Back To Top