MWANADADA wa ‘long time’ kwenye sanaa ya uigizaji amejikuta katika
wakati mgumu baada ya kukosa dili za kazi za maana kutokana na tabia za
kifuska kwa baadhi ya wasanii wa kike wa Bongo Movie.
Akipiga stori na paparazi wetu, Nora alisema amekuwa akitembelea katika ofi si mbalimbali
na kila anapojitambulisha kwamba ni msanii wa fi lamu watu
wanashtuka na sehemu nyingine anakosa dili za maana kutokana na uchafu
wa baadhi ya wasanii hasa wasagaji na wanaojiuza.
“Yaani naona aibu sana kujitambulisha kwenye ofi si za watu kwani
kila ninakoenda na kujitambulisha watu wanaanza kunong’ona huku wakidai
kwamba wasanii wa kike wa fi lamu wana tabia chafu wakati
tunachafuliwana watu wachache tu wasiojiheshimu,” alisema Nora.
BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >
Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out: BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

