Habari Kali
Loading...

Polisi Dar yaunda jopo kuchunguza kifo cha bosi Ewura aliyeJINYONGA kwa tai baada ya kuhojiwa na kamati ya Bunge

BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

Aliyekuwa Meneja wa Biashara ya Petroli wa Mamlaka ya Udhibiti wa Nishati na Maji (Ewura), Julius Gashaza alijinyonga kwa tai  na  kufariki  dunia.....
 
Meneja huyo alikutwa amekufa katika Gesti ya Mwanga Lodge iliyopo Yombo na kifo chake kinaelezwa kutokea katika mazingira ya kutatanisha. Alijinyonga muda mfupi baada ya kuwasili Dar es Salaam akitokea Dodoma ambako alihudhuria mkutano kwenye Kamati ya Bunge ya Bajeti.
 
Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Suleiman Kova alisema jana kuwa jopo hilo litaongozwa na Mkuu wa Upelelezi kanda hiyo, Jaffary Mohamed atakayeshirikiana na wataalamu wa Maabara Kuu ya Polisi, daktari bingwa wa Polisi na serikalini.
 
Kova alisema jeshi hilo linafanya uchunguzi ili kuondoa utata ulioanza kujitokeza kuhusiana na kifo chake baada ya taarifa kuzagaa kwamba kilitokana na kutoelewana na viongozi wenzake katika masuala ya kikazi.
 
Alisema uchunguzi huo ukikamilika, jalada litapelekwa kwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali ili hatua za kisheria zichukuliwe.
 
“Kinachofanyika ni kupata maelezo ya kina kuhusu mwenendo wa shughuli za marehemu na hali iliyomsibu kabla ya kifo chake kwani hakuacha ujumbe wowote wa maandishi au wa mdomo,” alisema Kova.
 
Alisema maelezo mbalimbali ya mashahidi yanaendelea kuchukuliwa ili kufahamu kama kuna kosa la kijinai, kiutawala au yote.
 
Kamanda wa Mkoa wa Temeke
Kamanda Kiondo alisema: “Uchunguzi ninaoufahamu hadi sasa ni kuwa Gashaza alijinyonga kwa kutumia tai yake, akiwa bafuni katika hoteli ya Mwanga. Alitumia stuli kupanda juu, stuli ilianguka na tai ilikatika ndipo mauti yakamfika,” alisema.
 
Alisema mwili wake ulionekana kuvimba kutokana na kujinyonga na inaonekana mshipa wa hewa ulizibwa na kusababisha kifo chake.
 
Kamanda Kiondo alisema kutokana na kuthibitika kuwa Gashaza amejinyonga, uchunguzi utakaofanyika ni kujua chanzo cha kujinyonga.


Alitishiwa maisha
Ndugu wa marehemu aliyefahamika kwa jina moja la Silipwango alisema Gashaza alirudi akiwa na wasiwasi mwingi na kusema kuwa alikuwa akitishiwa maisha ingawa hakueleza kwa undani na nani na ni kwa nini.
 
“Ilibidi tuongozane wote, mimi, Gashaza na mkewe hadi katika hoteli aliyotaka kulala. Tukiwa pale tulifanya hata na maombi yaliyoongozwa na mke wake ili kumkabidhi mikononi mwa Mungu, ndipo tukamuacha,” alisema.
 
Alisema kutokana na hali waliyokuwa wamemuacha nayo usiku, hawakulala vyema na asubuhi na mapema alikwenda katika nyumba hiyo ya wageni ndipo alipogundua kuwa Gashaza amejiua.
 
Mamia wamuaga
Mamia ya wakazi wa Vituka, ndugu, jamaa na wafanyakazi wa Ewura jana walifurika nyumbani kwa marehemu kutoa heshima zao za mwisho.
 
Mkurugenzi Mtendaji wa Ewura, Felix Ngamlagosi alimtaja marehemu kuwa: “Kiungo muhimu sana kwa Ewura, alikuwa si tu mchapakazi, bali mwadilifu na mtiifu aliyeunganisha wafanyakazi wenzake, aliyewatia moyo na kutenda kazi kwa umakini mkubwa.”
 
Ngamlagosi alisema Gashaza aliibadili taswira ya Ewura kutokana na uadilifu wake, hasa kwa utendaji wake wa kutukuka alipokuwa Mkaguzi Mkuu wa Mafuta.

>>Mwananchi

BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out: BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII.. HAPA CHINI
Newer Posts Older Posts
© Copyright DONDOO ZA HABARI | Designed By Code Nirvana
Back To Top