Habari Kali
Loading...

INASIKITISHA:MTOTO AFUNGIWA KWENYE BOKSI KWA MIAKA MINNE HUKO MOROGORO

BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

Mkazi wa Mtaa wa Azimio, Kata ya Kiwanja cha Ndege, Manispaa ya Morogoro,
Mariam Said ( kati kati) akizindikizwa kwenda Kituo Kikuu cha Polisi na
Askari Polisi wa kike ,juzi ( Mei 20)  baada ya kutoa maelezo kwa Ofisa
Ustawi wa Jamii Mkoa wa Morogoro, Oswin Ngungamtitu ( hayupo pichani)
kutokana na madai ya kufanya vitendo vya ufanyasaji na ukatili  mtoto wa
mdogo wake  baada ya kufariki dunia, kwa  kulea mtoto, huyo wa kike mwenye
umri wa miaka ninne  ambapo yenye na mumewe , Mtonga Omary ,( hayupo
pichani)  walipoamua kumfungia  chumbani  na kwenye   boski  kwa muda miaka
yote hiyo.
Mkazi wa Mtaa wa Azimio, Kata ya Kiwanja cha Ndege, Manispaa ya Morogoro, Mtonga Omary ( kati kati) akizindikizwa kwenda Kikuu cha Polisi na Askari Polisi wa kike baada ya kutoa maelezo kwa Ofisa Ustawi wa Jamii Mkoa wa Morogoro, Oswin Ngungamtitu ( hayupo pichani) kutokana na madai ya kufanya vitendo vya ufanyasaji na ukatili yeye na mkewe Mariam Said ( hayupo pichani) kwa kumfungia chumbani na kwenye bokis mtoto wao wa kike wa kumlea mwenye umri wa miaka minne.


Askari Polisi wa Kike ( kushoto) ambaye jina lake hakikuweza kufahamika mara moja akimwesha juisi ,mtoto wa kike mwenye umri wa miaka minne ( jina linahifadhiwa) aliyekuwa amefungiwa ndani ya chumba kwa kipindi cha muda wa miaka minne na kukaa ndani ya boksi kwenye nyumba iliyopo Mtaa wa Azimio, Kata ya Kiwanja cha Ndege, Manispaa ya Morogoro, ( wapili kushoto) ni mama mlezi Mariam Said ( kati kati),ni baba mzazi wa mtoto huyo, Rashid Mvungi na ( kulia) ni baba mlezi wa mtoto , Mtonga Omary, hapawalikuwa wakitoa maelezo mbele ya Ofisa Ustawi wa Jamii Mkoa wa Morogoro, Oswin Ngungamtitu ( hayupo pichani).

BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

Ugandan socialite Zari is undeniably hot and Diamond Platnumz cannot be blamed for going kookoo for her, Besides her looks, she is also ambitious and rich. Born on 23rd of September 1980, Zari grew up in Jinja and after high school she moved Kampala where she performed karaoke in hang-outs. She later moved to London and acquired a diploma in cosmetology. She now lives in South Africa where she runs cosmetics shop while pursuing a career in music. She shared some of her never before seen photos from back in the day and she was still hot. Check her out: BONYEZA HAPA CHINI KUANGALIA MOVIE MPYA ZA BONGO== >

TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII.. HAPA CHINI
Newer Posts Older Posts
© Copyright DONDOO ZA HABARI | Designed By Code Nirvana
Back To Top